Nafn Deild Sími Tölvupóstur Titill Sími
Albert Sigurðsson Fyrirtækjatölfræði 5281262 Albert.Sigurdsson@hagstofa.is 5281262
Alina Kerul Fyrirtækjatölfræði 5281267 Alina.Kerul@hagstofa.is 5281267
Alister Faulkes Upplýsingatækni 5281292 Alister.Faulkes@hagstofa.is 5281292
Andri Rúnar Gunnarsson Verðupptaka 5281200 andri.gunnarsson@hagstofa.is 5281200
Anna Jónsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281142 anna.jonsdottir@hagstofa.is 5281142
Anna Sigríður Halldórsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281255 Anna.Halldorsdottir@hagstofa.is 5281255
Anna Sigrún Björnsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281254 Anna.Bjornsdottir2@hagstofa.is 5281254
Anton Örn Karlsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281281 Anton.Karlsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281281
Arína Vala Þórðardóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 arina.thordardottir@hagstofa.is 5281220
Arndís Vilhjálmsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281033 Arndis.Vilhjalmsdottir@hagstofa.is 5281033
Arnhildur Ásta Jósafatsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 arnhildur.josafatsdottir@hagstofa.is 5281220
Aron Leifsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281135 Aron.Leifsson@hagstofa.is Fagstjóri þróunar og umbóta 5281135
Atli Már Magnússon Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 atli.magnusson@hagstofa.is 5281220
Auður Ólína Svavarsdóttir Utanríkisverslun 5281151 Audur.Svavarsdottir@hagstofa.is Deildarstjóri 5281151
Árni Fannar Sigurðsson Fyrirtækjatölfræði 5281266 Arni.Sigurdsson@hagstofa.is 5281266
Árni Möller Fyrirtækjatölfræði 5281264 Arni.Moller@hagstofa.is 5281264
Árni Steingrímur Sigurðsson Upplýsingatækni 5281296 arni.st.sigurdsson@hagstofa.is Innviðaforritari 5281296
Ása Kara Smáradóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 asa.smaradottir@hagstofa.is 5281220
Áslaug Dagbjört Benónýsdóttir Stjórnsýsla og samstarf 5281092 aslaug.benonysdottir@hagstofa.is Gæðastjóri 5281092
Ásmundur Ingvi Ólason Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281139 Asmundur.Olason@hagstofa.is 5281139
Ásta Guðjónsdóttir Gagnasöfnun 5281023 Asta.Gudjonsdottir@hagstofa.is 5281023
Ásta Jenný Sigurðardóttir Vísitölur 5281000 Asta.Sigurdardottir@hagstofa.is 5281000
Ásta M. Urbancic Laun, tekjur og menntun 5281041 Asta.Urbancic@hagstofa.is Fagstjóri menntamála 5281041
Benedikt Hálfdanarson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281137 Benedikt.Halfdanarson@hagstofa.is 5281137
Berglind Björk Þórhallsdóttir Verðupptaka 5281200 berglind.thorhallsdottir@hagstofa.is 5281200
Bergur Þorgeirsson Upplýsingatækni 5281294 Bergur.Thorgeirsson@hagstofa.is 5281294
Birna Haraldsdóttir Verðupptaka 5281200 Birna.Haraldsdottir@hagstofa.is 5281200
Birna Rún Björnsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281125 Birna.Bjornsdottir@hagstofa.is 5281125
Bjarki Axelsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 bjarki.axelsson@hagstofa.is 5281220
Bjarnar Ingi Pétursson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 bjarnar.petursson@hagstofa.is 5281220
Bjarney Sigurðardóttir Laun, tekjur og menntun 5281288 Bjarney.Sigurdardottir@hagstofa.is 5281288
Bjarni Valur Guðmundsson Gagnasöfnun 5281023 Bjarni.Gudmundsson@hagstofa.is 5281023
Björk Georgsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281256 Bjork.Georgsdottir@hagstofa.is 5281256
Björn Grétar Stefánsson Laun, tekjur og menntun 5281257 bjorn.stefansson@hagstofa.is 5281257
Björn Hrannar Björnsson Rannsóknir og spár 5281075 Bjorn.Hrannar.Bjornsson@hagstofa.is 5281075
Björn Jóhannes Hjálmarsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 Bjorn.Hjalmarsson@hagstofa.is 5281220
Björn Ragnar Björnsson Rannsóknir og spár 5281072 Bjorn.Bjornsson@hagstofa.is 5281072
Björn Rúnar Guðmundsson Sviðsstjóri 5281007 Bjorn.Gudmundsson@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281007
Bryndís Bjarnadóttir Utanríkisverslun 5281155 Bryndis.Bjarnadottir@hagstofa.is 5281155
Brynjar Örn Ólafsson Rannsóknir og spár 5281074 Brynjar.Olafsson@hagstofa.is 5281074
Brynjólfur Sigurjónsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281035 Brynjolfur.Sigurjonsson@hagstofa.is 5281035
Böðvar Þórisson Sviðsstjóri 5281015 Bodvar.Thorisson@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281015
Daníel Eldjárn Vilhjálmsson Vísitölur 5281206 Daniel.Vilhjalmsson@hagstofa.is 5281206
Darri Eyþórsson Stjórnsýsla og samstarf 5281000 Darri.Eythorsson@hagstofa.is 5281000
Davíð Sigurðsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 david.sigurdsson@hagstofa.is 5281220
Elísabet Blöndal Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 elisabet.blondal@hagstofa.is 5281220
Elsa Björk Knútsdóttir Sviðs- og fjármálastjóri 5281017 Elsa.Knutsdottir@hagstofa.is Sviðs- og fjármálastjóri 5281017
Erla Rún Guðmundsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281052 erla.gudmundsdottir@hagstofa.is 5281052
Eva Dagmar Helgadóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281000 Eva.Helgadottir@hagstofa.is 5281000
Eyjólfur Sigurðsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281132 Eyjolfur.Sigurdsson@hagstofa.is 5281132
Finnbogi Gunnarsson Utanríkisverslun 5281152 Finnbogi.Gunnarsson@hagstofa.is 5281152
Flemming Kaj Larsen Karlsson Samskipti og miðlun 5281105 Flemming.Karlsson@hagstofa.is 5281105
Garðar Páll Gíslason Utanríkisverslun 5281157 Gardar.Gislason@hagstofa.is 5281157
Gísli Már Gíslason Fyrirtækjatölfræði 5281273 Gisli.Gislason@hagstofa.is 5281273
Grétar Júníus Guðmundsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 Gretar.Gudmundsson@hagstofa.is 5281220
Gró Einarsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281289 Gro.Einarsdottir@hagstofa.is 5281289
Guðjón Guðmundsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281124 Gudjon.Gudmundsson2@hagstofa.is 5281124
Guðjón Hauksson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281032 Gudjon.Hauksson@hagstofa.is 5281032
Guðni Már Holbergsson Gagnasöfnun 5281222 Gudni.Holbergsson@hagstofa.is 5281222
Guðný Helga Lárusdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 Gudny.Larusdottir@hagstofa.is 5281220
Guðríður Helga Þorsteinsdóttir Gagnasöfnun 5281223 Helga.Thorsteinsdottir@hagstofa.is 5281223
Guðrún Berta Stefánsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281034 Gudrun.Stefansdottir@hagstofa.is 5281034
Gunnar Axel Axelsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281121 Gunnar.Axelsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281121
Gunnar Snorri Guðmundsson Rannsóknir og spár 5281072 Gunnar.Gudmundsson@hagstofa.is 5281072
Gyða Þórðardóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281122 Gyda.Thordardottir@hagstofa.is 5281122
Halla Kristjánsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 halla.kristjansdottir@hagstofa.is 5281220
Halldór Ágúst Ágústsson Gagnasöfnun 5281226 Halldor.Agustsson@hagstofa.is 5281226
Halldór Jónatansson Gagnasöfnun 5281231 Halldor.Jonatansson2@hagstofa.is 5281231
Haukur Pálsson Laun, tekjur og menntun 5281042 Haukur.Palsson@hagstofa.is 5281042
Heiðrún Erika Guðmundsdóttir Vísitölur 5281201 Heidrun.Gudmundsdottir@hagstofa.is Deildarstjóri 5281201
Heiðrún Sigurðardóttir Samskipti og miðlun 5281103 Heidrun.Sigurdardottir@hagstofa.is 5281103
Helga Hauksdóttir Skrifstofa yfirstjórnar 5281095 Helga.Hauksdottir@hagstofa.is Starfsmannastjóri 5281095
Herdís Birta Jónsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 herdis.jonsdottir@hagstofa.is 5281220
Hermann Björgvin Haraldsson Upplýsingatækni 5281293 hermann.haraldsson@hagstofa.is 5281293
Hildur Erna Sigurðardóttir Laun, tekjur og menntun 5281252 Hildur.Sigurdardottir@hagstofa.is 5281252
Hildur Haraldsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hildur.haraldsdottir@hagstofa.is 5281220
Hilmar Örn Þorkelsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hilmar.thorkelsson@hagstofa.is 5281220
Hjalti Óskarsson Vísitölur 5281203 Hjalti.Oskarsson@hagstofa.is 5281203
Hjörtur Þórisson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hjortur.thorisson@hagstofa.is 5281220
Hjörvar Pétursson Fyrirtækjatölfræði 5281263 Hjorvar.Petursson@hagstofa.is 5281263
Hólmfríður S. Sigurðardóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281126 Holmfridur.S.Sigurdardottir@hagstofa.is 5281126
Hrafnhildur Arnkelsdóttir Sviðsstjóri 5281008 Hrafnhildur.Arnkelsdottir@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281008
Hrönn Kristinsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281127 Hronn.Kristinsdottir@hagstofa.is 5281127
Ingibjörg Halldórsdóttir Gagnasöfnun 5281229 Ingibjorg.Halldorsdottir@hagstofa.is 5281229
Ingibjörg Sigþórsdóttir Utanríkisverslun 5281153 Ingibjorg.Sigthorsdottir@hagstofa.is 5281153
Izabela Kinga Nieradko Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 Izabela.Nieradko@hagstofa.is 5281220
Íris Ósk Bjarnadóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 iris.bjarnadottir@hagstofa.is 5281220
Jakub Clark Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 jakub.clark@hagstofa.is 5281220
Jan Martin Martinsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 Jan.Martinsson@hagstofa.is 5281220
Jón Árni Helgason Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281138 Jon.Helgason@hagstofa.is 5281138
Jón Baldvin Helgason Möller Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 jon.moller@hagstofa.is 5281220
Jón Guðmundur Guðmundsson Fyrirtækjatölfræði 5281269 Jon.Gudmundsson@hagstofa.is 5281269
Jón Ævarr Sigurbjörnsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281136 Jon.Sigurbjornsson@hagstofa.is Fagstjóri þjóðhagsreikninga 5281136
Jón Örn Gunnarsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 jon.gunnarsson@hagstofa.is 5281220
Karl Óskar Viðarsson Vísitölur 5281208 KarlOskar.Vidarsson@hagstofa.is 5281208
Kári Kristjánsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 kari.kristjansson@hagstofa.is 5281220
Kolbeinn Hólmar Stefánsson Stjórnsýsla og samstarf 5281286 Kolbeinn.Stefansson@hagstofa.is 5281286
Kolbrún Ýr Jóhannsdóttir Utanríkisverslun 5281154 Kolbrun.Johannsdottir@hagstofa.is 5281154
Kristinn Karlsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281060 Kristinn.Karlsson@hagstofa.is 5281060
Kristinn Pálsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281000 5281000
Kristín Arnórsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281276 Kristin.Arnorsdottir@hagstofa.is 5281276
Lárus Blöndal Í leyfi 5281200 Larus.Blondal@hagstofa.is 5281200
Lilja Katrín Ólafsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 lilja.olafsdottir@hagstofa.is 5281220
Lilja Sif Magnúsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 lilja.magnusdottir@hagstofa.is 5281220
Magnús Kári Bergmann Fyrirtækjatölfræði 5281261 Magnus.Bergmann@hagstofa.is Deildarstjóri 5281261
Magnús S. Magnússon Skrifstofa yfirstjórnar 5281014 Magnus.Magnusson@hagstofa.is 5281014
Margrét Kristín Indriðadóttir Laun, tekjur og menntun 5281251 Margret.Indridadottir@hagstofa.is Deildarstjóri 5281251
Margrét Vala Gylfadóttir Laun, tekjur og menntun 5281253 Margret.Gylfadottir@hagstofa.is Fagstjóri launa 5281253
Margrét Valsdóttir Vísitölur 5281205 Margret.Valsdottir@hagstofa.is 5281205
Marinó Melsted Rannsóknir og spár 5281073 Marino.Melsted@hagstofa.is Deildarstjóri 5281073
Marta Daníelsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281277 marta.danielsdottir@hagstofa.is 5281277
Marta María Skúladóttir Vísitölur 5281204 Marta.Skuladottir@hagstofa.is 5281204
Ólafur Arnar Þórðarson Sviðsstjóri 5281094 Olafur.Thordarson@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281094
Ólafur Hjálmarsson Hagstofustjóri 5281010 Olafur.Hjalmarsson@hagstofa.is Hagstofustjóri 5281010
Ólafur Már Sigurðsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281284 Olafur.Sigurdsson@hagstofa.is 5281284
Ólafur Páll Árnason Fyrirtækjatölfræði 5281268 Olafur.Arnason@hagstofa.is 5281268
Ómar Harðarson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281031 Omar.Hardarson@hagstofa.is Fagstjóri manntals 5281031
Ómar Ingi Jóhannesson Laun, tekjur og menntun 5281259 Omar.Johannesson@hagstofa.is 5281259
Pétur Baldursson Fyrirtækjatölfræði 5281274 Petur.Baldursson@hagstofa.is 5281274
Ragnar Karlsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281051 Ragnar.Karlsson@hagstofa.is 5281051
Rósmundur Guðnason Skrifstofa yfirstjórnar 5281005 Rosmundur.Gudnason@hagstofa.is 5281005
Sigríður Vilhjálmsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281054 Sigridur.Vilhjalmsdottir@hagstofa.is 5281054
Sigrún Halldórsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281275 Sigrun.Halldorsdottir@hagstofa.is 5281275
Sigrún Jóhannesdóttir Gagnasöfnun 5281227 Sigrun.Johannesdottir@hagstofa.is 5281227
Sigrún Pálsdóttir Vísitölur 5281202 Sigrun.Palsdottir@hagstofa.is 5281202
Sigurjón Leifsson Stjórnsýsla og samstarf 5281091 Sigurjon.Leifsson@hagstofa.is Öryggisstjóri 5281091
Snorri Gunnarsson Vísitölur 5281207 Snorri.Gunnarsson@hagstofa.is 5281207
Stefán Logi Sigurþórsson Gagnasöfnun 5281221 Stefan.Sigurthorsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281221
Steinar Haraldsson Upplýsingatækni 5281297 Steinar.Haraldsson@hagstofa.is 5281297
Steinn Kári Steinsson Í leyfi 5281200 Steinn.Steinsson@hagstofa.is 5281200
Stephanie Lv Upplýsingatækni 5281000 stephanie.lv@hagstofa.is 5281000
Svanhildur Einarsdóttir Rekstur og fjármál 5281018 Svanhildur.Einarsdottir@hagstofa.is 5281018
Svanhvít Eggertsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281279 Svanhvit.Eggertsdottir@hagstofa.is 5281279
Tryggvi Björgvinsson Upplýsingatækni 5281291 Tryggvi.Bjorgvinsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281291
Unnur María Jónsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281282 Unnur.Jonsdottir@hagstofa.is 5281282
Unnur Þöll Benediktsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 unnur.benediktsdottir@hagstofa.is 5281220
Uwe Werler Upplýsingatækni 5281272 Uwe.Werler@hagstofa.is Kerfisstjóri 5281272
Valgeir Helgi Bergþórsson Gagnasöfnun 5281231 Valgeir.Bergthorsson@hagstofa.is 5281231
Vésteinn Bjarnason Gagnasöfnun - spyrlar 5281000 5281000
Vésteinn Ingibergsson Utanríkisverslun 5281156 Vesteinn.Ingibergsson@hagstofa.is Fagstjóri þjónustuviðskipta við útlönd 5281156
Viðja Karen Júlíusdóttir Laun, tekjur og menntun 5281287 Vidja.Juliusdottir@hagstofa.is 5281287
Violeta Calian Stjórnsýsla og samstarf 5281036 Violeta.Calian@hagstofa.is Aðferðafræðingur 5281036
Wiktroria Piekarska Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 wiktroria.piekarska@hagstofa.is 5281220
Yayoi Shimomura Upplýsingatækni 5281298 Yayoi.Shimomura@hagstofa.is 5281298
Zorana Rajkovic Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 zorana.rajkovic@hagstofa.is 5281220
Þorbjörg Magnúsdóttir Samskipti og miðlun 5281106 Thorbjorg.Magnusdottir@hagstofa.is 5281106
Þorkell Ingi Sigurðsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 thorkell.sigurdsson@hagstofa.is 5281220
Þorsteinn Aðalsteinsson Fyrirtækjatölfræði 5281278 Thorsteinn.Adalsteinsson@hagstofa.is 5281278
Þorsteinn Óskarsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 thorsteinn.oskarsson@hagstofa.is 5281220
Þorsteinn Þorsteinsson Samskipti og miðlun 5281101 Thorsteinn.Thorsteinsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281101
Þóra Kristín Þórsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281285 Thora.Thorsdottir@hagstofa.is 5281285
Þórey Kristinsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 thorey.kristinsdottir@hagstofa.is 5281220
Þórey María Maríusdóttir Gagnasöfnun 5281225 Thorey.Mariusdottir@hagstofa.is 5281225
Þórunn Freyja Gústafsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281123 Thorunn.Gustafsdottir@hagstofa.is 5281123
Þór Þorbergsson Upplýsingatækni 5281000 Thor.Thorbergsson@hagstofa.is 5281000
Þyrí Marta Baldursdóttir Skrifstofa yfirstjórnar 5281012 Thyri.Baldursdottir@hagstofa.is Ritari hagstofustjóra 5281012
Örn Ágústsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281129 Orn.Agustsson@hagstofa.is 5281129