Nafn Deild Sími Tölvupóstur Titill Sími
Agnes Orradóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 agnes.orradottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Albert Sigurðsson Fyrirtækjatölfræði 5281262 Albert.Sigurdsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281262
Alina Kerul Fyrirtækjatölfræði 5281267 Alina.Kerul@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281267
Alister Faulkes Upplýsingatækni 5281292 Alister.Faulkes@hagstofa.is Gagnagrunnsstjóri 5281292
Andrea Gunnarsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 andrea.gunnarsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Andri Rúnar Gunnarsson Verðupptaka 5281200 andri.gunnarsson@hagstofa.is 5281200
Anna Jónsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281142 anna.jonsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281142
Anna Sigríður Halldórsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281255 Anna.Halldorsdottir@hagstofa.is Fagstjóri 5281255
Anna Sigrún Björnsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281254 Anna.Bjornsdottir2@hagstofa.is Sérhæfður starfsmaður í gagnavinnslu 5281254
Anton Örn Karlsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281281 Anton.Karlsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281281
Arna Beth Saulsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 arna.saulsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Arndís Vilhjálmsdóttir Stjórnsýsla og samstarf 5281033 Arndis.Vilhjalmsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281033
Arnhildur Ásta Jósafatsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 arnhildur.josafatsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Aron Leifsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281135 Aron.Leifsson@hagstofa.is Fagstjóri 5281135
Atli Páll Helgason Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281126 Atli.Helgason@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281126
Auðunn Ragnarsson Upplýsingatækni 5281291 Audunn.Ragnarsson@hagstofa.is Tæknistjóri 5281291
Auður Ólína Svavarsdóttir Efnahagssvið 5281151 Audur.Svavarsdottir@hagstofa.is Deildarstjóri 5281151
Árni Fannar Sigurðsson Fyrirtækjatölfræði 5281266 Arni.Sigurdsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281266
Árni Möller Fyrirtækjatölfræði 5281264 Arni.Moller@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281264
Árni Steingrímur Sigurðsson Upplýsingatækni 5281296 arni.st.sigurdsson@hagstofa.is Forritari 5281296
Ásta Guðmundsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281274 asta.gudmundsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281274
Ásta Jenný Sigurðardóttir Vísitölur 5281206 Asta.Sigurdardottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281206
Ásta M. Urbancic Laun, tekjur og menntun 5281041 Asta.Urbancic@hagstofa.is Fagstjóri 5281041
Berglind Björk Þórhallsdóttir Verðupptaka 5281200 berglind.thorhallsdottir@hagstofa.is 5281200
Bergný Edda Tryggvadóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281022 bergny.e.tryggvadottir@hagstofa.is Starfsmaður í afgreiðslu 5281022
Bergur Þorgeirsson Upplýsingatækni 5281294 Bergur.Thorgeirsson@hagstofa.is Forritari 5281294
Bergþór Sigurðsson Rannsóknir og spár 5281076 Bergthor.Sigurdsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281076
Birna Haraldsdóttir Verðupptaka 5281200 Birna.Haraldsdottir@hagstofa.is 5281200
Birna Rún Björnsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281125 Birna.Bjornsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281125
Bjarnar Ingi Pétursson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 bjarnar.i.petursson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Bjarney Sigurðardóttir Laun, tekjur og menntun 5281288 Bjarney.Sigurdardottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281288
Björk Georgsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281256 Bjork.Georgsdottir@hagstofa.is Starfsmaður í gagnavinnslu 5281256
Björn Grétar Stefánsson Laun, tekjur og menntun 5281257 bjorn.stefansson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281257
Björn Hrannar Björnsson Rannsóknir og spár 5281075 Bjorn.Hrannar.Bjornsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281075
Björn Jóhannes Hjálmarsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 bjorn.hjalmarsson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Björn Rúnar Guðmundsson Efnahagssvið 5281007 Bjorn.Gudmundsson@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281007
Bryndis Lilja Ásgeirsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 bryndis.l.asgeirsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Bryndís Ásbjarnardóttir Rannsóknir og spár 5281074 bryndis.asbjarnardottir@hagstofa.is Fagstjóri 5281074
Bryndís Bjarnadóttir Fyrirtækjatölfræði 5281155 Bryndis.Bjarnadottir@hagstofa.is Starfsmaður í gagnavinnslu 5281155
Brynjar Örn Ólafsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281144 brynjar.o.olafsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281144
Brynjar Örn Smárason Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 brynjar.o.smarason@hagstofa.is Spyrill 5281220
Brynjólfur Sigurjónsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281035 Brynjolfur.Sigurjonsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281035
Böðvar Þórisson Fyrirtækjasvið 5281015 Bodvar.Thorisson@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281015
Davíð Freyr Björnsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281141 david.f.bjornsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281141
Drífa Jónasdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281039 drifa.jonasdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281039
Elísabet Blöndal Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 elisabet.blondal@hagstofa.is Spyrill 5281220
Elsa Björk Knútsdóttir Rekstrarsvið 5281017 Elsa.Knutsdottir@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281017
Emma Ásudóttir Árnadóttir Mannauðsstjóri 5281095 emma.a.arnadottir@hagstofa.is Mannauðsstjóri | Human resource manager 5281095
Erla Rún Guðmundsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281052 erla.gudmundsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281052
Eyjólfur Sigurðsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281132 Eyjolfur.Sigurdsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281132
Finnbogi Gunnarsson Fyrirtækjatölfræði 5281152 Finnbogi.Gunnarsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281152
Fjóla Agnarsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281128 Fjola.Agnarsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281128
Garðar Páll Gíslason Fyrirtækjatölfræði 5281157 Gardar.Gislason@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281157
Gísli Már Gíslason Fyrirtækjatölfræði 5281273 Gisli.Gislason@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281273
Guðjón Guðmundsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281124 Gudjon.Gudmundsson2@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281124
Guðjón Hauksson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281032 Gudjon.Hauksson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281032
Guðmundur Ingi Björnsson Fyrirtækjatölfræði 5281158 gudmundur.i.bjornsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281158
Guðni Már Holbergsson Gagnasöfnun 5281222 Gudni.Holbergsson@hagstofa.is Sérfræðingur í gagnasöfnun 5281222
Guðný Hjaltadóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281044 gudny.hjaltadottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281044
Guðríður Helga Þorsteinsdóttir Gagnasöfnun 5281223 Helga.Thorsteinsdottir@hagstofa.is Starfsmaður í gagnasöfnun 5281223
Guðrún Berta Stefánsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281034 Gudrun.Stefansdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281034
Gunnar Axel Axelsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281121 Gunnar.Axelsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281121
Gunnar Snorri Guðmundsson Rannsóknir og spár 5281072 Gunnar.Gudmundsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281072
Gyða Þórðardóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281122 Gyda.Thordardottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281122
Halldór Ágúst Ágústsson Gagnasöfnun 5281226 Halldor.Agustsson@hagstofa.is Starfsmaður í gagnasöfnun 5281226
Haukur Pálsson Laun, tekjur og menntun 5281042 Haukur.Palsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281042
Haukur Viðar Guðjónsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281139 Haukur.Gudjonsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281139
Hákon Hjaltalín Upplýsingatækni 5281291 hakon.hjaltalin@hagstofa.is Kerfisstjóri 5281291
Hákon Valur Dansson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281133 hakon.v.dansson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281133
Heiðrún Erika Guðmundsdóttir Vísitölur 5281201 Heidrun.Gudmundsdottir@hagstofa.is Deildarstjóri 5281201
Heiðrún Sigurðardóttir Samskipti og miðlun 5281103 Heidrun.Sigurdardottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281103
Hildur Erna Sigurðardóttir Laun, tekjur og menntun 5281252 Hildur.Sigurdardottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281252
Hildur Haraldsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hildur.haraldsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Hilmar Örn Þorkelsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hilmar.thorkelsson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Hjalti Óskarsson Vísitölur 5281203 Hjalti.Oskarsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281203
Hjörtur J Guðmundsson Samskipti og miðlun 5281105 hjortur.gudmundsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281105
Hjörvar Pétursson Fyrirtækjatölfræði 5281263 Hjorvar.Petursson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281263
Hlynur Snær Guðnason Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hlynur.s.gudnason@hagstofa.is Spyrill 5281220
Hrafnhildur Arnkelsdóttir Félagsmálasvið 5281008 Hrafnhildur.Arnkelsdottir@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281008
Hrefna Brynja Gísladóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 hrefna.gisladottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Hrönn Kristinsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281127 Hronn.Kristinsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281127
Ingibjörg Halldórsdóttir Gagnasöfnun 5281229 Ingibjorg.Halldorsdottir@hagstofa.is Starfsmaður í gagnasöfnun 5281229
Ingibjörg Sigþórsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281153 Ingibjorg.Sigthorsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281153
Ingunn Guðmundsdóttir Blöndal Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 ingunn.g.blondal@hagstofa.is Spyrill 5281220
Ívar Örn Bergmann Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281053 ivar.bergmann@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281053
Jakub Clark Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 jakub.clark@hagstofa.is Spyrill 5281220
Jana Eir Víglundsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281143 jana.e.viglundsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281143
Jóhanna Kristín Sigurðardóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 johanna.k.sigurdardottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Jóhanna Margrét Sigurðardóttir Gagnasöfnun 5281224 Johanna.Sigurdardottir@hagstofa.is Sérfræðingur í gagnasöfnun 5281224
Jón Árni Helgason Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281138 Jon.Helgason@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281138
Jón Guðmundur Guðmundsson Fyrirtækjatölfræði 5281269 Jon.Gudmundsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281269
Jón Ævarr Sigurbjörnsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281136 Jon.Sigurbjornsson@hagstofa.is Fagstjóri 5281136
Jón Örn Gunnarsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 jon.gunnarsson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Karl Óskar Viðarsson Vísitölur 5281208 KarlOskar.Vidarsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281208
Kári Hallsteinsson Stjórnsýsla og samstarf 5281043 kari.hallsteinsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281043
Kolbrún Ýr Jóhannsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281154 Kolbrun.Johannsdottir@hagstofa.is Starfsmaður í gagnavinnslu 5281154
Kristinn Pálsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 kristinn.palsson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Kristín Arnórsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281276 Kristin.Arnorsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281276
Kristján Jónsson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 Kristjan.Jonsson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Lárus Blöndal Gagnasöfnun 5281221 Larus.Blondal@hagstofa.is Deildarstjóri 5281221
Magnús Kári Bergmann Fyrirtækjatölfræði 5281261 Magnus.Bergmann@hagstofa.is Deildarstjóri 5281261
Magnús S. Magnússon Skrifstofa yfirstjórnar 5281014 Magnus.Magnusson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281014
Margherita Zuppardo Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281283 margherita.zuppardo@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281283
Margrét Kristín Indriðadóttir Laun, tekjur og menntun 5281251 Margret.Indridadottir@hagstofa.is Deildarstjóri 5281251
Margrét Stefánsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 margret.stefansdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Margrét Vala Gylfadóttir Laun, tekjur og menntun 5281253 Margret.Gylfadottir@hagstofa.is Fagstjóri 5281253
Margrét Valgerður Helgadóttir Stjórnsýsla og samstarf 5281092 margret.v.helgadottir@hagstofa.is Gæða- og Öryggisstjóri | Security manager 5281092
Margrét Valsdóttir Vísitölur 5281205 Margret.Valsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281205
Marinó Melsted Rannsóknir og spár 5281073 Marino.Melsted@hagstofa.is Deildarstjóri 5281073
Marta Daníelsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281277 marta.danielsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281277
Marta María Skúladóttir Vísitölur 5281204 Marta.Skuladottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281204
Nína Guðrún Baldursdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 nina.g.baldursdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Óðinn Þór Kjartansson Samskipti og miðlun 5281104 odinn.th.kjartansson@hagstofa.is Vefhönnuður 5281104
Ólafur Arnar Þórðarson Stjórnsýsla og samstarf 5281094 Olafur.Thordarson@hagstofa.is Sviðsstjóri 5281094
Ólafur Hjálmarsson Skrifstofa yfirstjórnar 5281010 Olafur.Hjalmarsson@hagstofa.is Hagstofustjóri 5281010
Ólafur Jón Björnsson Upplýsingatækni 5281244 olafur.j.bjornsson@hagstofa.is Innviðaforritari 5281244
Ólafur Már Sigurðsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281284 Olafur.Sigurdsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281284
Ólöf Rún Erlendsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 olof.r.erlendsdottir@hagstofa.is Spyrill 5281220
Ómar Harðarson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281031 Omar.Hardarson@hagstofa.is Fagstjóri 5281031
Ómar Ingi Jóhannesson Laun, tekjur og menntun 5281259 Omar.Johannesson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281259
Paula Hartung Vísitölur 5281209 Paula.Hartung@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281209
Ragnar Karlsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281051 Ragnar.Karlsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281051
Ragnheiður Þórdís Gylfadóttir Laun, tekjur og menntun 5281258 Ragnheidur.Gylfadottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281258
Ragnhildur Björg Konráðsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281268 ragnhildur.b.konradsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281268
Ragnhildur Guðrún Finnbjörnsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281038 ragnhildur.g.finnbjornsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281038
Reynir Leví Guðmundsson Laun, tekjur og menntun 5281249 reynir.l.gudmundsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281249
Sigrún Halldórsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281275 Sigrun.Halldorsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281275
Sigrún Jóhannesdóttir Gagnasöfnun 5281227 Sigrun.Johannesdottir@hagstofa.is Starfsmaður í gagnasöfnun 5281227
Sigrún Pálsdóttir Vísitölur 5281202 Sigrun.Palsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281202
Sigurjón Leifsson Stjórnsýsla og samstarf 5281091 Sigurjon.Leifsson@hagstofa.is Öryggisstjóri 5281091
Snorri Gunnarsson Vísitölur 5281207 Snorri.Gunnarsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281207
Snædís María Ásgeirsdóttir Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 SnaedisAs@hagstofa.is Spyrill 5281220
Stefán Logi Sigurþórsson Gagnasöfnun 5281221 Stefan.Sigurthorsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281221
Steinar Haraldsson Upplýsingatækni 5281297 Steinar.Haraldsson@hagstofa.is Kerfisstjóri 5281297
Steinn Kári Steinsson Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281045 steinn.k.steinsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281045
Steinunn Bragadóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281137 Steinunn.Bragadottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281137
Steinunn Hauksdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281282 steinunn.hauksdottir@hagstofa.is Nemi 5281282
Svanhildur Einarsdóttir Rekstur og fjármál 5281018 Svanhildur.Einarsdottir@hagstofa.is Bókari 5281018
Svanhvít Eggertsdóttir Fyrirtækjatölfræði 5281279 Svanhvit.Eggertsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281279
Trausti Örn Þórðarson Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 trausti.o.thordarson@hagstofa.is Spyrill 5281220
Valgeir Helgi Bergþórsson Gagnasöfnun 5281231 Valgeir.Bergthorsson@hagstofa.is Hópstjóri 5281231
Vera Óðinsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281037 vera.odinsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281037
Vésteinn Bjarnason Gagnasöfnun - spyrlar 5281220 vesteinn.bjarnason@hagstofa.is Spyrill 5281220
Vésteinn Ingibergsson Fyrirtækjatölfræði 5281156 Vesteinn.Ingibergsson@hagstofa.is Fagstjóri 5281156
Violeta Calian Stjórnsýsla og samstarf 5281036 Violeta.Calian@hagstofa.is Fagstjóri 5281036
Yayoi Shimomura Upplýsingatækni 5281298 Yayoi.Shimomura@hagstofa.is Gagnagrunnsstjóri 5281298
Yngvi Eiríksson Fyrirtækjatölfræði 5281265 Yngvi.Eiriksson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281265
Þorbjörg Magnúsdóttir Laun, tekjur og menntun 5281106 Thorbjorg.Magnusdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281106
Þorsteinn Aðalsteinsson Fyrirtækjatölfræði 5281278 Thorsteinn.Adalsteinsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281278
Þorsteinn Þorsteinsson Samskipti og miðlun 5281101 Thorsteinn.Thorsteinsson@hagstofa.is Deildarstjóri 5281101
Þóra Kristín Þórsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281285 Thora.Thorsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281285
Þórdís Birna Borgarsdóttir Atvinna, lífskjör og mannfjöldi 5281286 thordis.b.borgarsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281286
Þórey María Maríusdóttir Gagnasöfnun 5281225 Thorey.Mariusdottir@hagstofa.is Fagstjóri 5281225
Þórunn Freyja Gústafsdóttir Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281123 Thorunn.Gustafsdottir@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281123
Þór Þorbergsson Upplýsingatækni 5281295 Thor.Thorbergsson@hagstofa.is Forritari 5281295
Þyrí Marta Baldursdóttir Skrifstofa yfirstjórnar 5281012 Thyri.Baldursdottir@hagstofa.is Launafulltrúi 5281012
Örn Ágústsson Þjóðhagsreikningar og opinber fjármál 5281129 Orn.Agustsson@hagstofa.is Sérfræðingur í hagskýrslugerð 5281129